వైరల్ – కోడిపుంజు గుడ్డు పెట్టింది

తూర్పుగోదావరి జిల్లా తొట్టంబెడు మండలంలో వింత సంఘటన చోటుచేసుకుంది. కోడిపుంజు గుడ్లు పెట్టడమే కాకుండా, ఆ గుడ్డును పొదిగి పిల్లలను కూడా చేసి అందర్నీ విస్తుపోయేలా చేస్తోంది.

తూర్పుగోదావరి జిల్లా తొట్టంబేడు మండలంలోని పెద్దకన్నలి ఎస్టీ కాలనీలోని సుబ్రహ్మణ్యం రెడ్డి ఇంట్లో నాలుగు కోళ్లతోపాటు.. ఒక పుంజు కూడా ఉంది. ఆ కోడిపుంజు ఐదు గుడ్లు పెట్టడంతో సుబ్రహ్మణ్యం రెడ్డి ఆశ్చర్యపోయారు. ఇదేంటి కోడిపుంజు గుడ్లు పెట్టడం ఏంటని షాక్ కు గురయ్యారు. అయితే గుడ్లు పెట్టినా పుంజు…గుడ్లను పొదిగి పిల్లలను చేస్తుందో లేదో చూద్దామని ఆ గుడ్లు తీసుకెళ్లి పుంజు కిందపెట్టడంతో అది 5 పిల్లలను పొదిగింది. ఈ విషయం తెలుసుకున్న గ్రామస్తులు ఆ కోడిపుంజును, పిల్లలను చూసి వెళ్తున్నారు. అయితే పుంజు గుడ్లు పెట్టడంపై వెటర్నరీ వివరణ ఇచ్చారు. జన్యుపరమైన కారణాలతో ఇలా అరుదుగా ఇలాంటి ఘటనలు జరుగుతాయని తెలిపారు.

Load More Related Articles
Load More By admin
Load More In ఆంధ్రప్రదేశ్

Leave a Reply

Your email address will not be published.