విద్యార్థులకు రెండు నెలల పాటు వేసవి సెలవులు

కోవిడ్ కేసులు రాష్ట్రంలో పెరుగుతుండటంతో 1 నుంచి 8వ తరగతి వరకూ విద్యార్థులకు రెండు నెలల పాటు వేసవి సెలవులను మధ్యప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ప్రకటించింది. విద్యార్థుల ఆరోగ్యం, భద్రతను దృష్టిలో ఉంచుకుని ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్టు రాష్ట్ర స్కూల్ ఎడ్యుకేషన్ మంత్రి ఇందర్ సింగ్ పార్మర్ తెలిపారు. విద్యార్థులకు సెలవులు ఇచ్చినప్పటికీ బోర్డ్ పరీక్షలు పూర్తయ్యేంతవరకూ ప్రభుత్వ టీచర్లు ఎవరూ తమ టీచింగ్ హెడ్‌క్వార్టర్స్ విడిచి వెళ్లరాదని మంత్రి తెలిపారు. ప్రభుత్వ, ఎయిడెడ్ పాఠశాలకు ఫిబ్రవరి 15 నుంచి జూన్ 13వ తేదీ వరకూ సెలవులను ప్రకటించింది. ఏప్రిల్ 30 వరకూ ఆన్‌లైన్ బోధన చేసుకోవచ్చని చెప్పారు. ప్రభుత్వ నిర్ణయం అన్ని ప్రభుత్వ, ప్రభుత్వేతర హాస్టళ్లన్నింటికీ తక్షణమే వర్తిస్తాయని చెప్పారు. అన్ని జిల్లాల కలెక్టర్లు, విద్యాధికారులు, జిల్లా ప్రాజెక్టు కోఆర్డినేటర్లు, ప్రినిపాల్స్‌కు ఈ మేరకు స్కూల్ ఎడ్యుకేషన్ డిపార్ట్‌మెంట్ మార్గదర్శకాలు విడుదల చేసినట్టు చెప్పారు.

Load More Related Articles
Load More By admin
Load More In నేషనల్

Leave a Reply

Your email address will not be published.