నామినేషన్ దాఖలు చేసిన వైసీపీ అభ్యర్థి గురుమూర్తి

తిరుపతి ఉప ఎన్నికల నామినేషన్ల కోలాహలం నెలకొంది. వైసీపీ అభ్యర్థి డాక్టర్ గురుమూర్తి అట్టహాసంగా నామినేషన్ దాఖలు చేశారు. వైసీపీకి చెందిన పలువురు నేతలు ఈ కార్యక్రమానికి హాజరయ్యారు. ముందుగా ఆయన నెల్లూరు జిల్లా వైసీపీ కార్యాలయానికి చేరుకొని వైఎస్ఆర్ విగ్రహానికి పూలమాల వేసి నివాళులు అర్పించారు. అనంతరం వీఆర్ సెంటర్లో ఉన్న అంబేద్కర్ విగ్రహానికి గురుమూర్తి నివాళులు అర్పించారు. తర్వాత వైసీపీ ముఖ్యనేతలు మంత్రులు ఎమ్మెల్యేలు కార్యకర్తలతో ర్యాలీగా గురుమూర్తి కలెక్టరేట్కు చేరుకొని మూడు సెట్ల నామినేషన్ దాఖలు చేశారు.

ఈ సందర్భంగా అభ్యర్థి డాక్టర్ గురుమూర్తి మాట్లాడుతూ.. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ ఆశీస్సులతో నామినేషన్ వేస్తున్నానని తెలిపారు. ప్రజల నుంచి ఆశీస్సులు ఉండాలని కోరుతున్నానని పేర్కొన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో టీటీడీ చైర్మన్ వైవీ సుబ్బారెడ్డి మంత్రులు పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి కన్నబాబు బాలి నేని శ్రీనివాసరెడ్డి అనిల్కుమార్ యాదవ్ గౌతమ్రెడ్డి ఉప ముఖ్యమంత్రి నారాయణస్వామితో పాటు చిత్తూరు నెల్లూరు జిల్లాలకు చెందిన పలువురు వైఎస్సార్సీపీ ఎమ్మెల్యేలు పార్టీ నేతలు అభిమానులు హాజరయ్యారు. ఇక ఎంపీ బల్లి దుర్గాప్రసాద్ ఆకస్మిక మరణంతో తిరుపతి పార్లమెంట్ ఉప ఎన్నిక అనివార్యమైన విషయం తెలిసిందే.

Load More Related Articles
Load More By admin
Load More In ఆంధ్రప్రదేశ్

Leave a Reply

Your email address will not be published.